ขายปลีก 1.2KW 14A ชาร์จ EV พกพาพร้อมปืนชาร์จ CCS และอุณหภูมิการทํางาน 0 °C-55 °C
คุณสมบัติพื้นฐาน
สถานที่กำเนิด:
เสฉวนจีน
ชื่อแบรนด์:
HUIJIE
การซื้อขายอสังหาริมทรัพย์
ปริมาณการสั่งซื้อขั้นต่ำ:
10
ราคา:
$445.86-495.40
ข้อมูลจำเพาะ
| Output Power: | 1200W | Output Current: | 14ก |
| Input Voltage: | 200-240V | Operating Temperature: | 0 ℃ -55 ℃ |
| Interface Standard: | ซีซีเอส | Display Screen: | หน้าจอแอลซีดี |
| Current Type: | เครื่องปรับอากาศ | Charger Type: | แบบพกพา |
| Power Rating: | 1.2kw | Charging Gun: | ซีซีเอส |
| Product Condition: | ใหม่ | Maintenance Type: | ง่าย |
| Charger Mobility: | เคลื่อนย้ายได้ | Output Type: | เครื่องปรับอากาศ |
| Purpose: | เปลี่ยน/ซ่อมแซม | ||
| High Light: | 1เครื่องชาร์จรถยนต์พกพาขนาด.2KW,14A เครื่องชาร์จรถยนต์พกพา,อุณหภูมิการทํางาน 0°C-55°C ชาร์จ EV พกพา |
||
คําอธิบายสินค้า
สถานีชาร์จ EV แบบพกพา AC 1.2KW 14A บำรุงรักษาง่ายพร้อมปืนชาร์จ CCS
ข้อมูลจำเพาะของผลิตภัณฑ์
| รายการ | ค่า |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดสินค้า | จีน |
| มาตรฐานอินเทอร์เฟซ | CCS |
| กระแสไฟขาออก | AC |
| กำลังขับ | 1200W |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | 200-240V |
| วัตถุประสงค์ | สำหรับเปลี่ยน/ซ่อมแซม |
| สภาพ | ใหม่ |
| ชื่อแบรนด์ | HUIJIE |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | สถานีชาร์จแบบพกพา AC ขนาดเล็ก 1200W |
| กระแส | 14A |
| อุณหภูมิในการทำงาน | 0°C-55°C |
คำถามที่พบบ่อย
Q1. คุณเป็นโรงงานหรือผู้จัดจำหน่าย?
A: โรงงาน! เราเป็นผู้จัดจำหน่ายตั้งแต่ปี 2017 ราคาโรงงานและสต็อกสินค้าจำนวนมากเพื่อให้แน่ใจว่าจัดส่งรวดเร็ว
Q2. คุณมีแบรนด์ OEM สำหรับคำสั่งซื้อขนาดเล็กหรือไม่?
A: ใช่ เรามีโลโก้และแพ็คเกจ OEM สำหรับคำสั่งซื้อขนาดเล็ก และเราสามารถสร้างแม่พิมพ์ตามคำขอของคุณได้
Q3. คุณสามารถจัดหาการรับรองอะไรได้บ้าง?
A: ใช่ เราสามารถจัดหา E-mark (ไฟบางส่วน), DOT, SAE, ISO9001, รายงานการทดสอบสเปกตรัม, รายงานการทดสอบระบบ Goniophotometers, EMC เราสามารถทำการรับรองได้หากคุณต้องการ
Q4. คุณรับประกันคุณภาพผลิตภัณฑ์อย่างไร?
A: อัตราความบกพร่องของผลิตภัณฑ์ทั้งหมดของเราคือ 0.2% เรามีการทดสอบ 9 ครั้งก่อนการผลิตจำนวนมาก, 4 ครั้งระหว่างการผลิต และเราจะทำการทดสอบแรงดันไฟฟ้าสลับ 12-24V ครั้งสุดท้ายก่อนจัดส่ง
Q5. บริการหลังการขายเป็นอย่างไร?
A: โปรดถ่ายรูปและส่งอีเมลถึงเราหากคุณมีปัญหาใดๆ กับผลิตภัณฑ์ จากนั้นเราจะเสนอวิธีแก้ปัญหาที่ดีที่สุดให้กับคุณหลังจากที่เรายืนยันแล้ว และการรับประกันคือ 12 เดือน
Q6. MOQ คืออะไร?
A: เรายอมรับคำสั่งซื้อตัวอย่างสำหรับผลิตภัณฑ์ส่วนใหญ่ คุณจะได้รับส่วนลดที่สอดคล้องกันและค่าธรรมเนียมการจัดส่งที่คุ้มค่าที่สุดตามปริมาณของคุณ
Q7: คุณจะจัดส่งคำสั่งซื้อของฉันเมื่อใด?
A: โดยปกติ 3-7 วันหลังจากได้รับเงินของคุณ และสามารถต่อรองได้ตามปริมาณการสั่งซื้อและกำหนดการผลิต, 7 ถึง 25 วันทำการสำหรับคำสั่งซื้อจำนวนมาก