Sản phẩm bán buôn 1.2KW 14A Bộ sạc xe điện di động với súng sạc CCS và nhiệt độ hoạt động 0 °C-55 °C
Thuộc tính cơ bản
Nơi xuất xứ:
Tứ Xuyên, Trung Quốc
Tên thương hiệu:
HUIJIE
Giao dịch Bất động sản
Số lượng đặt hàng tối thiểu:
10
Giá cả:
$445.86-495.40
Thông số kỹ thuật
| Output Power: | 1200W | Output Current: | 14A |
| Input Voltage: | 200-240v | Operating Temperature: | 0℃-55℃ |
| Interface Standard: | CCS | Display Screen: | Màn hình LCD |
| Current Type: | AC | Charger Type: | Cầm tay |
| Power Rating: | 1,2kw | Charging Gun: | CCS |
| Product Condition: | Mới | Maintenance Type: | dễ |
| Charger Mobility: | có thể di chuyển được | Output Type: | AC |
| Purpose: | Thay thế/sửa chữa | ||
| High Light: | 1Bộ sạc xe điện di động.2KW,14A Bộ sạc xe điện di động,Nhiệt độ hoạt động 0°C-55°C Bộ sạc xe điện di động |
||
Mô tả sản phẩm
Trạm sạc EV di động bảo trì dễ dàng 1.2KW 14A AC với súng sạc CCS
Thông số kỹ thuật sản phẩm
| Mục | Giá trị |
|---|---|
| Nơi xuất xứ | Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn giao diện | CCS |
| Dòng điện đầu ra | AC |
| Công suất đầu ra | 1200W |
| Điện áp đầu vào | 200-240V |
| Mục đích | để thay thế/sửa chữa |
| Tình trạng | Mới |
| Tên thương hiệu | HUIJIE |
| Tên sản phẩm | Trạm sạc di động AC nhỏ 1200W |
| Dòng điện | 14A |
| Nhiệt độ hoạt động | 0°C-55°C |
Câu hỏi thường gặp
Q1. Bạn là nhà máy hay nhà phân phối?
A: Nhà máy! Chúng tôi là nhà phân phối từ năm 2017. Giá nhà máy và nhiều hàng tồn kho để đảm bảo giao hàng nhanh.
Q2. Bạn có cung cấp thương hiệu OEM cho đơn hàng nhỏ không?
A: Có, chúng tôi cung cấp logo & gói OEM cho các đơn hàng nhỏ. Và chúng tôi có thể làm khuôn dựa trên yêu cầu của bạn.
Q3. Bạn có thể cung cấp những chứng nhận nào?
A: Có, chúng tôi có thể cung cấp E-mark (một số đèn), DOT, SAE, ISO9001, báo cáo kiểm tra quang phổ, báo cáo kiểm tra hệ thống đo quang, EMC. Chúng tôi có thể làm chứng nhận nếu bạn cần.
Q4. Bạn đảm bảo chất lượng sản phẩm như thế nào?
A: Tỷ lệ lỗi của tất cả các sản phẩm của chúng tôi là 0,2%, chúng tôi có 9 lần kiểm tra trước khi sản xuất hàng loạt, 4 lần kiểm tra trong quá trình sản xuất, và chúng tôi sẽ thực hiện kiểm tra điện áp luân phiên 12-24V cuối cùng trước khi giao hàng.
Q5. Dịch vụ sau bán hàng thì sao?
A: Vui lòng chụp ảnh và gửi email cho chúng tôi nếu bạn gặp bất kỳ vấn đề nào với sản phẩm. Sau đó, chúng tôi sẽ cung cấp cho bạn giải pháp tốt nhất sau khi xác nhận. Và bảo hành là 12 tháng.
Q6. MOQ là gì?
A: Chúng tôi chấp nhận đơn đặt hàng mẫu cho hầu hết các sản phẩm. Bạn sẽ nhận được chiết khấu tương ứng và phí vận chuyển hiệu quả nhất theo số lượng của bạn.
Q7: Khi nào bạn vận chuyển đơn hàng của tôi?
A: Thông thường là 3-7 ngày sau khi nhận được thanh toán của bạn, và có thể thương lượng dựa trên số lượng đơn hàng và lịch trình sản xuất, 7 đến 25 ngày làm việc cho các đơn hàng số lượng lớn.