เครื่องชาร์จรถยนต์พกพาขนาด 6000W ผลิตทั้งหมด มีอายุการใช้งาน 2500X และผลิตการชาร์จ 220V
คุณสมบัติพื้นฐาน
สถานที่กำเนิด:
เสฉวนจีน
ชื่อแบรนด์:
HUIJIE
Model Number:
7314
การซื้อขายอสังหาริมทรัพย์
ปริมาณการสั่งซื้อขั้นต่ำ:
1
ราคา:
$1,720-1,728
ข้อมูลจำเพาะ
| Cycle Life: | 2500X | Charging Output: | 220V |
| Total Output: | 6000W | Output Power: | เอซีเพียวไซน์เวฟ |
| Output Hertz: | 50เฮิร์ต/60เฮิร์ต | AC Charging Power: | 2800W (3 ชั่วโมง 80%, 3.5 ชั่วโมงเต็ม) |
| UPS Function: | 0 วินาที | USB Output: | เอาต์พุตสี่ทางสูงสุด 18W |
| EV Charging: | 6000KW | Input Voltage: | 220 โวลต์ |
| Product Size: | 800มม.x340มม.x650มม | Battery Life: | >2500 ครั้ง |
| Model Number: | 7314 | Output Type: | แหล่งจ่ายไฟแบบพกพา |
| Use Case: | รถยนต์นั่ง | ||
| High Light: | เครื่องชาร์จรถยนต์พกพา 6000W,2500X Cycle Life ชาร์จรถยนต์พกพา,การชาร์จ 220V การชาร์จ EV พกพา |
||
คําอธิบายสินค้า
ราคาโรงงาน แบตเตอรี่รถยนต์ฉุกเฉิน จับสตาร์เตอร์ สถานีไฟฟ้าหลายฟังก์ชันที่พกพา
ภาพรวมสินค้า
รายละเอียดเทคนิค
| การชาร์จออก | 220V |
| หน้าที่ | การชาร์จรถ |
| การใช้ | รถโดยสาร |
| สถานที่เกิด | จีน ซีชวน |
| ชื่อแบรนด์ | HUIJIE |
| ประเภท | พลังงานพลังงานพกพา |
| ระยะชีวิต | 2500X |
| ผลิตทั้งหมด | 6000W |
| เลขรุ่น | 7314 |
| ชื่อสินค้า | พลังงานพลังงานพกพา |
| พลังงานผลิต | Ac คลื่นไซน์บริสุทธิ์ |
| การออกเสียง Hertz | 50HZ/60HZ |
| พลังการชาร์จ AC | 2800W (3 ชั่วโมง 80%, 3.5 ชั่วโมงเต็ม) |
| การทํางานของ UPS | 0 วินาที |
| การออก USB | การออกสี่ทาง, สูงสุด 18W |
| การชาร์จ EV | 6000kw |
| ความดันการเข้า | 220 วอลต์ |
| ขนาดสินค้า | 800mmx340mm x650mm |
| อายุการชาร์จและปล่อยแบตเตอรี่ | > 2500 ครั้ง |
คํา ถาม ที่ ถาม บ่อย
Q1. คุณเป็นโรงงานหรือจําหน่าย?
โรงงาน! เราเป็นผู้จําหน่ายตั้งแต่ปี 2017 ราคาโรงงานและมีหลากหลายไฟ stok เพื่อให้แน่ใจว่าการจัดส่งเร็ว
Q2. คุณจัดจําหน่าย OEM แบรนด์สําหรับการสั่งซื้อขนาดเล็ก?
ใช่ เราให้บริการ OEM โลโก้และบรรจุสําหรับคําสั่งเล็ก ๆ และเราสามารถทําหม้อตามคําขอของคุณ
Q3 คุณสามารถให้การรับรองอะไรได้?
ใช่เราสามารถจัดส่ง E-mark ((บางส่วนของแสง), DOT, SAE, ISO9001, รายงานการทดสอบสายสี, รายงานการทดสอบระบบ Goniophotometers, EMC เราสามารถทําการรับรองถ้าคุณต้องการ
Q4. คุณรับประกันคุณภาพสินค้าอย่างไร?
อัตราความบกพร่องของผลิตภัณฑ์ทั้งหมดของเรา 0.2% เรามี 9 การทดสอบก่อนการผลิตจํานวนมาก 4 การทดสอบระหว่างการผลิต และเราจะทําการทดสอบความดันหมุน 12-24V สุดท้าย ก่อนการจัดส่ง
Q5. แล้วบริการหลังการบริการล่ะ?
กรุณาถ่ายรูปและส่งอีเมลให้เรา หากคุณมีปัญหาใด ๆ กับผลิตภัณฑ์ แล้วเราก็จะให้คําตอบที่ดีที่สุดสําหรับคุณหลังจากการยืนยันของเรา และการรับประกันคือ 12 เดือน
Q6. MOQ คืออะไร?
เรายอมรับการสั่งซื้อตัวอย่างสําหรับสินค้าส่วนใหญ่ คุณจะได้รับส่วนลดที่เกี่ยวข้องและค่าจัดส่งที่ประหยัดที่สุดตามปริมาณของคุณ
Q7: เมื่อคุณส่งคําสั่งของฉัน?
3-7 วันหลังจากได้รับการชําระเงินของคุณโดยปกติ และสามารถเจรจาได้ตามจํานวนการสั่งซื้อและตารางการผลิต 7 ถึง 25 วันสําหรับการสั่งซื้อจํานวนมาก