Máy sạc EV di động 5KW 10A 16A tùy chỉnh với trạm sạc di động ngoài trời chống nước
Thuộc tính cơ bản
Nơi xuất xứ:
Tứ Xuyên, Trung Quốc
Tên thương hiệu:
HUIJIE
Giao dịch Bất động sản
Số lượng đặt hàng tối thiểu:
1
Giá cả:
$750.10-833.40
Thông số kỹ thuật
| Output Power: | 5000W | Input Voltage: | 200-240v |
| Output Current: | AC | Current Rating: | 10A/16A |
| Operating Temperature: | 0℃-55℃ | Display Type: | Màn hình LCD |
| Interface Standard: | CCS Chademo NACS | Charger Type: | Bộ sạc EV di động |
| Waterproof Rating: | ngoài trời không thấm nước | Energy Storage: | Năng lượng được lưu trữ |
| Charging Gun: | CCS NACS | Power Rating: | 5KW |
| Charging Station: | có thể di chuyển được | Usage Condition: | Mới |
| Purpose: | Thay thế/sửa chữa | ||
| High Light: | Bộ sạc xe điện di động 5KW,10A Trạm sạc di động,Bộ sạc xe điện 16A |
||
Mô tả sản phẩm
Đài sạc năng lượng lưu trữ di động ngoài trời chống nước 5KW 10A 16A AC EV tùy chỉnh với súng sạc CCS NACS
Thông số kỹ thuật sản phẩm
| Điểm | Giá trị |
|---|---|
| Địa điểm xuất xứ | Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn giao diện | CCS CHADEMO NACS |
| Điện xuất | AC |
| Năng lượng đầu ra | 5000W |
| Điện áp đầu vào | 200-240V |
| Mục đích | để thay thế/sửa chữa |
| Điều kiện | Mới |
| Tên thương hiệu | HUIJIE |
| Tên sản phẩm | Đài sạc di động nhỏ 5000W |
| Hiện tại | 10A/16A |
| Nhiệt độ hoạt động | 0°C-55°C |
Hình ảnh sản phẩm
Câu hỏi thường gặp
Q1. Bạn là nhà máy hay nhà phân phối?
A: Nhà máy! Chúng tôi là nhà phân phối từ năm 2017. Giá nhà máy và nhiều đèn cổ phiếu để đảm bảo giao hàng nhanh chóng.
Q2. Bạn cung cấp thương hiệu OEM cho đơn đặt hàng nhỏ?
A: Vâng, chúng tôi cung cấp OEM logo & gói cho các đơn đặt hàng nhỏ. Và chúng tôi có thể làm khuôn dựa trên yêu cầu của bạn.
Q3. Bạn có thể cung cấp chứng chỉ nào?
A: Vâng, chúng tôi có thể cung cấp E-mark ((một số đèn), DOT, SAE, ISO9001, báo cáo thử nghiệm phổ, báo cáo thử nghiệm hệ thống Goniophotometers, EMC. Chúng tôi có thể làm chứng nhận nếu bạn cần.
Q4. Làm thế nào bạn đảm bảo chất lượng sản phẩm?
A: Tỷ lệ khiếm khuyết của tất cả các sản phẩm của chúng tôi là 0,2%, chúng tôi có 9 thử nghiệm trước khi sản xuất hàng loạt, 4 thử nghiệm trong quá trình sản xuất, và chúng tôi sẽ làm cho cuối cùng 12-24V thử nghiệm điện áp thay thế trước khi vận chuyển.
Q5. Còn dịch vụ sau?
A: Xin hãy chụp một số hình ảnh và email cho chúng tôi nếu bạn có bất kỳ vấn đề nào với sản phẩm. Sau đó chúng tôi sẽ cung cấp cho bạn giải pháp tốt nhất cho bạn sau khi xác nhận của chúng tôi. Và bảo hành là 12 tháng.
Q6. MOQ là bao nhiêu?
A: Chúng tôi chấp nhận đơn đặt hàng mẫu cho hầu hết các sản phẩm. Bạn sẽ nhận được giảm giá tương ứng và chi phí vận chuyển hiệu quả nhất theo số lượng của bạn.
Q7: Khi nào bạn gửi đơn đặt hàng của tôi?
A: 3-7 ngày sau khi nhận được thanh toán của bạn bình thường, và nó có thể được đàm phán dựa trên số lượng đơn đặt hàng và lịch trình sản xuất, 7 đến 25 ngày làm việc cho các đơn đặt hàng hàng loạt.