Bộ sạc xe điện di động mang theo yêu cầu 3.6KW 10A 16A với trạm sạc di động chống nước và súng sạc CCS
Thuộc tính cơ bản
Nơi xuất xứ:
Tứ Xuyên, Trung Quốc
Tên thương hiệu:
HUIJIE
Giao dịch Bất động sản
Số lượng đặt hàng tối thiểu:
1
Giá cả:
$562.50-625
Thông số kỹ thuật
| Output Power: | 3600W | Input Voltage: | 200-240v |
| Output Current: | AC | Current Rating: | 10A/16A |
| Operating Temperature: | 0℃-55℃ | Display Type: | Màn hình LCD |
| Interface Standard: | CCS Chademo NACS | Charger Type: | Cầm tay |
| Energy Storage: | Năng lượng được lưu trữ | Waterproof Rating: | không thấm nước |
| Charging Gun: | CCS | Power Output: | 3,6kw |
| Charging Station Type: | có thể di chuyển được | Condition: | Mới |
| Purpose: | Thay thế/sửa chữa | ||
| High Light: | 3Bộ sạc xe điện di động.6kW,10A Trạm sạc di động,Bộ sạc xe điện 16A |
||
Mô tả sản phẩm
Trạm sạc di động chống nước 3.6KW 10A 16A tùy chỉnh cho xe điện có bộ sạc CCS
Thông số kỹ thuật sản phẩm
| Mục | Giá trị |
|---|---|
| Nơi xuất xứ | Trung Quốc |
| Tiêu chuẩn giao diện | CCS CHADEMO NACS |
| Dòng điện đầu ra | AC |
| Công suất đầu ra | 3600W |
| Điện áp đầu vào | 200-240V |
| Mục đích | để thay thế/sửa chữa |
| Tình trạng | Mới |
| Tên thương hiệu | HUIJIE |
| Tên sản phẩm | Trạm sạc di động AC nhỏ 3600W |
| Dòng điện | 10A/16A |
| Nhiệt độ hoạt động | 0°C-55°C |
Câu hỏi thường gặp
Q1. Bạn là nhà máy hay nhà phân phối?
A: Nhà máy! Chúng tôi là nhà phân phối từ năm 2017. Giá xuất xưởng và nguồn hàng dồi dào để đảm bảo giao hàng nhanh chóng.
Q2. Bạn có cung cấp thương hiệu OEM cho đơn hàng nhỏ không?
A: Có, chúng tôi cung cấp logo & bao bì OEM cho các đơn hàng nhỏ. Và chúng tôi có thể tạo khuôn dựa trên yêu cầu của bạn.
Q3. Bạn có thể cung cấp những chứng nhận nào?
A: Có, chúng tôi có thể cung cấp E-mark (một số đèn), DOT, SAE, ISO9001, báo cáo kiểm tra quang phổ, báo cáo kiểm tra hệ thống đo quang, EMC. Chúng tôi có thể làm chứng nhận nếu bạn cần.
Q4. Bạn đảm bảo chất lượng sản phẩm như thế nào?
A: Tỷ lệ lỗi của tất cả các sản phẩm của chúng tôi là 0,2%, chúng tôi có 9 lần kiểm tra trước khi sản xuất hàng loạt, 4 lần kiểm tra trong quá trình sản xuất, và chúng tôi sẽ thực hiện kiểm tra điện áp luân phiên 12-24V cuối cùng trước khi giao hàng.
Q5. Dịch vụ sau bán hàng thì sao?
A: Vui lòng chụp ảnh và gửi email cho chúng tôi nếu bạn gặp bất kỳ vấn đề nào với sản phẩm. Sau đó, chúng tôi sẽ cung cấp cho bạn giải pháp tốt nhất sau khi xác nhận. Và bảo hành là 12 tháng.
Q6. MOQ là gì?
A: Chúng tôi chấp nhận đơn đặt hàng mẫu cho hầu hết các sản phẩm. Bạn sẽ nhận được chiết khấu tương ứng và phí vận chuyển hiệu quả nhất theo số lượng của bạn.
Q7: Khi nào bạn gửi đơn hàng của tôi?
A: Thông thường là 3-7 ngày sau khi nhận được thanh toán của bạn, và có thể thương lượng dựa trên số lượng đơn hàng và lịch trình sản xuất, 7 đến 25 ngày làm việc cho đơn hàng số lượng lớn.