เครื่องชาร์จรถยนต์แบบพกพา 3.6KW 10A 16A พร้อมสถานีชาร์จเคลื่อนที่กันน้ําและปืนชาร์จ CCS
คุณสมบัติพื้นฐาน
สถานที่กำเนิด:
เสฉวนจีน
ชื่อแบรนด์:
HUIJIE
การซื้อขายอสังหาริมทรัพย์
ปริมาณการสั่งซื้อขั้นต่ำ:
1
ราคา:
$562.50-625
ข้อมูลจำเพาะ
| Output Power: | 3600W | Input Voltage: | 200-240V |
| Output Current: | เครื่องปรับอากาศ | Current Rating: | 10A/16A |
| Operating Temperature: | 0 ℃ -55 ℃ | Display Type: | หน้าจอแอลซีดี |
| Interface Standard: | CCS Chademo NACS | Charger Type: | แบบพกพา |
| Energy Storage: | พลังงานที่เก็บไว้ | Waterproof Rating: | กันน้ำ |
| Charging Gun: | ซีซีเอส | Power Output: | 3.6kW |
| Charging Station Type: | เคลื่อนย้ายได้ | Condition: | ใหม่ |
| Purpose: | เปลี่ยน/ซ่อมแซม | ||
| High Light: | 3เครื่องชาร์จรถยนต์พกพาขนาด.6kW,10A สถานีชาร์จเคลื่อนย้าย,เครื่องชาร์จอีวี 16A |
||
คําอธิบายสินค้า
สถานีชาร์จ EV แบบพกพา กันน้ำ 3.6KW 10A 16A พร้อมปืนชาร์จ CCS
ข้อมูลจำเพาะของผลิตภัณฑ์
| รายการ | ค่า |
|---|---|
| แหล่งกำเนิดสินค้า | จีน |
| มาตรฐานอินเทอร์เฟซ | CCS CHADEMO NACS |
| กระแสไฟขาออก | AC |
| กำลังไฟขาออก | 3600W |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า | 200-240V |
| วัตถุประสงค์ | สำหรับเปลี่ยน/ซ่อมแซม |
| สภาพ | ใหม่ |
| ชื่อแบรนด์ | HUIJIE |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | สถานีชาร์จเคลื่อนที่ AC ขนาดเล็ก 3600W |
| กระแส | 10A/16A |
| อุณหภูมิในการทำงาน | 0°C-55°C |
คำถามที่พบบ่อย
Q1. คุณเป็นโรงงานหรือผู้จัดจำหน่าย?
A: โรงงาน! เราเป็นผู้จัดจำหน่ายตั้งแต่ปี 2017 ราคาโรงงานและสต็อกสินค้าจำนวนมากเพื่อให้แน่ใจว่าจัดส่งรวดเร็ว
Q2. คุณมีแบรนด์ OEM สำหรับคำสั่งซื้อขนาดเล็กหรือไม่?
A: ใช่ เรามีโลโก้และแพ็คเกจ OEM สำหรับคำสั่งซื้อขนาดเล็ก และเราสามารถสร้างแม่พิมพ์ตามคำขอของคุณได้
Q3. การรับรองที่คุณสามารถจัดหาได้คืออะไร?
A: ใช่ เราสามารถจัดหา E-mark (บางส่วนของไฟ), DOT, SAE, ISO9001, รายงานการทดสอบสเปกตรัม, รายงานการทดสอบระบบโกนิโอโฟโตมิเตอร์, EMC เราสามารถทำการรับรองได้หากคุณต้องการ
Q4. คุณรับประกันคุณภาพผลิตภัณฑ์อย่างไร?
A: อัตราความบกพร่องของผลิตภัณฑ์ทั้งหมดของเราคือ 0.2% เรามีการทดสอบ 9 ครั้งก่อนการผลิตจำนวนมาก, 4 ครั้งระหว่างการผลิต และเราจะทำการทดสอบแรงดันไฟฟ้าสลับ 12-24V ครั้งสุดท้ายก่อนจัดส่ง
Q5. บริการหลังการขายเป็นอย่างไร?
A: โปรดถ่ายรูปบางส่วนและส่งอีเมลถึงเราหากคุณมีปัญหาใดๆ กับผลิตภัณฑ์ จากนั้นเราจะจัดหาโซลูชันที่ดีที่สุดให้กับคุณหลังจากที่เรายืนยันแล้ว และการรับประกันคือ 12 เดือน
Q6. MOQ คืออะไร?
A: เรายอมรับคำสั่งซื้อตัวอย่างสำหรับผลิตภัณฑ์ส่วนใหญ่ คุณจะได้รับส่วนลดที่สอดคล้องกันและค่าธรรมเนียมการจัดส่งที่คุ้มค่าที่สุดตามปริมาณของคุณ
Q7: เมื่อคุณจัดส่งคำสั่งซื้อของฉัน?
A: โดยปกติ 3-7 วันหลังจากได้รับเงินของคุณ และสามารถต่อรองได้ตามปริมาณการสั่งซื้อและตารางการผลิต, 7 ถึง 25 วันทำการสำหรับคำสั่งซื้อจำนวนมาก