Bộ sạc EV di động với 3500W Tổng đầu ra 220V Sạc và 2500X Cycle Life pin khẩn cấp Thăng Starter Power Bank
Thuộc tính cơ bản
Nơi xuất xứ:
Tứ Xuyên, Trung Quốc
Tên thương hiệu:
HUIJIE
Model Number:
7312
Giao dịch Bất động sản
Số lượng đặt hàng tối thiểu:
5
Giá cả:
$748-753
Thông số kỹ thuật
| Cycle Life: | 2500X | Charging Output: | 220V |
| Total Output: | 3500W | Output Power: | Sóng sin tinh khiết AC |
| Output Hertz: | 48HZ~52HZ | Output Voltage: | AC210V~220V |
| Product Weight: | 28kg | DC Output: | 100W(TỐI ĐA) |
| Input Voltage: | 220 V | Product Size: | 420mmx280mmx270mm |
| Battery Life: | >2500 lần | Model Number: | 7312 |
| Output Type: | cung cấp điện di động | Use Case: | xe chở khách |
| Function: | Sạc ô tô | ||
| High Light: | Bộ sạc xe điện di động tổng công suất 3500W,220V sạc đầu ra Jump Starter Power Bank,2500X Cycle Life pin khẩn cấp |
||
Mô tả sản phẩm
Pin khẩn cấp pin năng lượng mặt trời sạc lại ô tô khởi động nguồn cung cấp ô tô điện đa chức năng nhảy Starter Power Bank
Tổng quan sản phẩm
Thông số kỹ thuật
| Điểm | Giá trị |
|---|---|
| Điện năng sạc | 220V |
| Chức năng | Sạc xe hơi |
| Sử dụng | Xe chở khách |
| Địa điểm xuất xứ | Trung Quốc, Sichuan |
| Tên thương hiệu | HUIJIE |
| Loại | Nguồn cung cấp điện di động |
| Tuổi thọ chu kỳ | 2500X |
| Tổng sản lượng | 3500W |
| Số mẫu | 7312 |
| Năng lượng đầu ra | Đường sóng sinus AC tinh khiết |
| Tốc độ phát ra Hertz | 48HZ~52HZ |
| Điện áp đầu ra | AC210V~220V |
| Trọng lượng sản phẩm | 28kg |
| Khả năng đầu ra DC | 100W ((MAX) |
| Điện áp đầu vào | 220 V |
| Kích thước sản phẩm | 420mm x 280mm x 270mm |
| Thời gian sạc/thả pin | > 2500 lần |
Xem thêm sản phẩm
Câu hỏi thường gặp
Q1. Bạn là nhà máy hay nhà phân phối?
A: Nhà máy! Chúng tôi là nhà phân phối từ năm 2017. Giá nhà máy và nhiều đèn cổ phiếu để đảm bảo giao hàng nhanh chóng.
Q2. Bạn cung cấp thương hiệu OEM cho đơn đặt hàng nhỏ?
A: Vâng, chúng tôi cung cấp OEM logo & gói cho các đơn đặt hàng nhỏ. Và chúng tôi có thể làm khuôn dựa trên yêu cầu của bạn.
Q3. Bạn có thể cung cấp chứng chỉ nào?
A: Vâng, chúng tôi có thể cung cấp E-mark ((một số đèn), DOT, SAE, ISO9001, báo cáo thử nghiệm phổ, báo cáo thử nghiệm hệ thống Goniophotometers, EMC. Chúng tôi có thể làm chứng nhận nếu bạn cần.
Q4. Làm thế nào bạn đảm bảo chất lượng sản phẩm?
A: Tỷ lệ khiếm khuyết của tất cả các sản phẩm của chúng tôi là 0,2%, chúng tôi có 9 thử nghiệm trước khi sản xuất hàng loạt, 4 thử nghiệm trong quá trình sản xuất, và chúng tôi sẽ làm cho cuối cùng 12-24V thử nghiệm điện áp thay thế trước khi vận chuyển.
Q5. Còn dịch vụ sau?
A: Xin hãy chụp một số hình ảnh và email cho chúng tôi nếu bạn có bất kỳ vấn đề nào với sản phẩm. Sau đó chúng tôi sẽ cung cấp cho bạn giải pháp tốt nhất cho bạn sau khi xác nhận của chúng tôi. Và bảo hành là 12 tháng.
Q6. MOQ là bao nhiêu?
A: Chúng tôi chấp nhận đơn đặt hàng mẫu cho hầu hết các sản phẩm. Bạn sẽ nhận được giảm giá tương ứng và chi phí vận chuyển hiệu quả nhất theo số lượng của bạn.
Q7: Khi nào bạn gửi đơn đặt hàng của tôi?
A: 3-7 ngày sau khi nhận được thanh toán của bạn bình thường, và nó có thể được đàm phán dựa trên số lượng đơn đặt hàng và lịch trình sản xuất, 7 đến 25 ngày làm việc cho các đơn đặt hàng hàng loạt.
Thông tin liên lạc