Bộ sạc EV di động và Nguồn điện khẩn cấp 230V 3.6kW cho xe hơi sử dụng lưu trữ năng lượng mặt trời
Thuộc tính cơ bản
Nơi xuất xứ:
Tứ Xuyên, Trung Quốc
Tên thương hiệu:
HUIJIE
Giao dịch Bất động sản
Số lượng đặt hàng tối thiểu:
1
Giá cả:
$1,050-1,350
Thông số kỹ thuật
| Output Power: | 3600W | Output Voltage: | 230Vac±5% |
| Output Frequency: | 50Hz/60Hz | Mains Output Voltage: | (170Vac-280Vac) ± 2% @ chế độ UPS, (90Vac-280Vac) ± 2% @ chế độ máy phát APL |
| Charging Current: | DC 60A TỐI ĐA | Load Motor Energy: | 2hp |
| Photovoltaic Voltage: | 308Vdc | Photovoltaic Input Voltage: | 100Vdc-500Vdc |
| Max Photovoltaic Power: | 4000w | Max Photovoltaic Current: | 13a |
| Battery Voltage: | 25,6Vdc | Battery Capacity: | 300ah |
| Rated Battery Capacity: | 7680Wh | Cycle Life: | 6000+ |
| Dimensions: | 508*308*525mm | Weight: | ≈68kg |
| High Light: | Bộ sạc EV di động 230V,Nguồn điện khẩn cấp 3.6kW,Pin dự phòng di động lưu trữ năng lượng mặt trời |
||
Mô tả sản phẩm
Nhập xưởng bán buôn 230V cung cấp điện khẩn cấp - 3.6kW pin mặt trời di động cho xe
Thông số kỹ thuật
| Parameter | Giá trị |
|---|---|
| Năng lượng đầu ra | 3600W |
| Điện áp đầu ra | 230Vac ± 5% |
| Tần số đầu ra | 50Hz/60Hz |
| Điện áp đầu ra chính (Chế độ UPS) | (170Vac-280Vac) ± 2% |
| Điện áp đầu ra chính (Chế độ máy phát APL) | (90Vac-280Vac) ± 2% |
| Điện tích điện của nguồn điện chính | DC 60A MAX |
| Năng lượng động cơ tải | 2HP |
| Điện áp hoạt động định số của hệ thống quang điện | 308Vdc |
| Điện áp đầu vào quang điện | 100Vdc-500Vdc |
| Năng lượng đầu vào quang điện tối đa | 4000W |
| Dòng điện đầu vào quang điện tối đa | 13A |
| Dòng sạc quang điện | DC 60A MAX / DC 80A MAX |
| Điện áp định số của pin | 25.6Vdc |
| Công suất bình thường của pin | 300Ah (7680Wh) |
| Tuổi thọ chu kỳ | 6000 + chu kỳ |
| Kích thước | 508*308*525mm |
| Trọng lượng | ≈68kg |
Hình ảnh sản phẩm
Câu hỏi thường gặp
Q1. Bạn là nhà máy hay nhà phân phối?
A: Chúng tôi là nhà sản xuất với hoạt động phân phối kể từ năm 2017. Giá nhà máy và lượng cổ phiếu phong phú đảm bảo giao hàng nhanh chóng.
Q2. Bạn cung cấp thương hiệu OEM cho các đơn đặt hàng nhỏ?
A: Vâng, chúng tôi cung cấp logo OEM và dịch vụ đóng gói cho các đơn đặt hàng nhỏ.
Q3. Các bạn cung cấp chứng chỉ nào?
A: Chúng tôi cung cấp E-mark (cho một số sản phẩm), DOT, SAE, ISO9001, báo cáo thử nghiệm phổ, báo cáo thử nghiệm hệ thống goniophotometers và chứng nhận EMC. Các chứng nhận bổ sung có thể được sắp xếp khi cần thiết.
Q4. Làm thế nào để đảm bảo chất lượng sản phẩm?
Chúng tôi tiến hành 9 thử nghiệm trước sản xuất, 4 thử nghiệm trong sản xuất, và thử nghiệm điện áp xoay 12-24V cuối cùng trước khi vận chuyển.
Q5. Chính sách dịch vụ sau bán hàng của bạn là gì?
A: Đối với bất kỳ vấn đề, xin vui lòng gửi email cho chúng tôi với hình ảnh. Chúng tôi sẽ cung cấp giải pháp tốt nhất sau khi xác nhận. Tất cả các sản phẩm đi kèm với bảo hành 12 tháng.
Q6. Số lượng đặt hàng tối thiểu của bạn là bao nhiêu?
A: Chúng tôi chấp nhận đơn đặt hàng mẫu cho hầu hết các sản phẩm. Giảm giá và giá vận chuyển tối ưu có sẵn dựa trên số lượng đơn đặt hàng.
Câu 7: Khi nào đơn đặt hàng của tôi sẽ được gửi đi?
A: Đơn đặt hàng tiêu chuẩn được gửi trong vòng 3-7 ngày sau khi thanh toán. Đơn đặt hàng hàng loạt (7-25 ngày làm việc) có thể được đàm phán dựa trên số lượng và lịch trình sản xuất.